Babban ma'ana 11kw Famfu Mai Ruwa Mai Ruwa - Famfon Turbine Tsaye - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Gamsar da abokin ciniki shine manufa ta farko. Muna ɗaukar daidaiton matakin ƙwarewa, inganci, aminci da sabis don30hp Submersible Pump , Centrifugal Nitric Acid Pump , Multistage Centrifugal Ruwa Pump, Rayuwa ta inganci, ci gaba ta hanyar bashi shine burinmu na har abada, Muna da tabbaci cewa bayan ziyarar ku za mu zama abokan tarayya na dogon lokaci.
Babban ma'anar 11kw Mai Ruwa Mai Ruwa - Famfon Turbine Tsaye - Cikakkun Liancheng:

Shaci

LP Type Long-axis Vertical Drainage Pump ana amfani dashi galibi don yin famfo najasa ko ruwan sharar da ba su da lahani, a yanayin zafin da ke ƙasa da 60 ℃ kuma daga cikin abubuwan da aka dakatar ba su da fibers ko abrasive barbashi s, abun ciki bai wuce 150mg/L ba.
A kan tushen LP Type Long-axis Vertical Drainage Pump .LPT nau'in bugu da žari Fitted tare da muff makamai tubing tare da man shafawa a ciki, bauta wa yin famfo na najasa ko sharar gida ruwa, wanda suke a zafin jiki kasa da 60 ℃ da kuma dauke da wasu m barbashi, kamar yatsa baƙin ƙarfe, lafiya yashi, kwal foda, da dai sauransu.

Aikace-aikace
LP(T) Nau'in Dogon-axis Tsayayyen Ruwan Ruwa yana da fa'ida sosai a fagagen aikin jama'a, ƙarfe da ƙarfe ƙarfe, sunadarai, yin takarda, sabis na ruwa, tashar wutar lantarki da ban ruwa da kiyaye ruwa, da sauransu.

Yanayin aiki
Gudun tafiya: 8 m3 / h - 60000 m3 / h
Saukewa: 3-150M
Ruwan zafin jiki: 0-60 ℃


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Babban ma'anar 11kw Mai Ruwa Mai Ruwa - Famfon Turbine Tsaye - Liancheng hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Bear "Abokin ciniki na farko, Quality farko" a hankali, muna aiki tare da abokan cinikinmu kuma muna samar musu da ingantattun sabis na ƙwararru don Babban Ma'anar 11kw Submersible Pump - A tsaye Turbine Pump - Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Bahamas, Madras, Johor, Tabbatar da jin daɗin kyauta don aiko mana da bayanan ku kamar yadda muke zuwa. Mun sami ƙwararrun ƙungiyar injiniya don yin hidima ga kowane cikakkiyar buƙatu guda ɗaya. Za a iya aika samfurori kyauta don kanka don sanin ƙarin bayanai. Domin ku iya biyan bukatunku, don Allah a zahiri ku ji kyauta don tuntuɓar mu. Kuna iya aiko mana da imel kuma ku kira mu kai tsaye. Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antar mu daga ko'ina cikin duniya don samun kyakkyawar fahimtar kamfaninmu. da fatauci. A cikin kasuwancinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, sau da yawa muna bin ka'idar daidaito da cin moriyar juna. Fatanmu ne mu tallata, ta hanyar yunƙurin haɗin gwiwa, kasuwanci da abokantaka don cin moriyar juna. Muna fatan samun tambayoyinku.
  • Wannan kamfani yana da ra'ayin "mafi kyawun inganci, ƙananan farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa", don haka suna da ingancin samfur da farashi, wannan shine babban dalilin da ya sa muka zaɓi haɗin gwiwa.Taurari 5 By Alice daga Bahamas - 2017.11.29 11:09
    Ma'aikatan masana'antu suna da ilimin masana'antu da ƙwarewar aiki, mun koyi abubuwa da yawa a cikin aiki tare da su, muna godiya sosai cewa za mu iya ƙaddamar da kamfani mai kyau yana da kyawawan wokers.Taurari 5 By Karl daga Washington - 2017.05.02 18:28