Hotunan sabbin samfuran tubular kwararar famfo - kayan aikin samar da ruwa mara kyau - Liancheng

A takaice bayanin:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mai dangantaka mai dangantaka

Feedback (2)

Muna da ƙungiyar tallace-tallace, ƙungiyar masu tsara, ƙungiyar fasaha, ƙungiyar QC da ƙungiyar kunshin. Muna da tsauraran hanyoyin sarrafa ingancin kowane tsari. Hakanan, duk ma'aikatanmu sun sami kwararrun filin bugawa donA tsaye a tsaye yanayin famfo , A tsaye bututun mai zubar da ruwa , A ƙarƙashin famfo mai ruwa, Tare da kewayon yanayi mai yawa, ingantacce, kudaden masu ma'ana da kuma salo mai salo, samfuranmu ana amfani dashi sosai tare da wannan masana'antu.
Hotunan sabbin samfuran tubular kwarara na ruwa na ruwa - ba shi da mummunan kayan aikin samar da ruwa mara kyau - Lissafin Lancheng:

FASAHA
Kayan aikin samar da kayan aiki na ZWL mara kyau ya ƙunshi korafin sarrafa mai canzawa, tanki mai saurin sarrafawa, Mita, bawul pilein bututun ruwa na ruwa wanda ake buɗewa don haɓaka matsin lambar ruwa kuma da ya gudana.

Kyau
1
2.Simple shigarwa da ƙasa da ƙasa da aka yi amfani da shi
3.Mali dalilai da ingancin dacewa
4. Ayyukan 4.my da babban darajar hankali
5.advanced samfurin da ingantaccen inganci
6.Fuaukaka ƙira, nuna wani tsari na musamman

Roƙo
samar da ruwa don rayuwar gari
Tsarin wuta
ban ruwa ban mamaki
Sprinkling & Musical Fountain

Gwadawa
Amzini na yanayi: -10 ℃ ~ 40 ℃
Zumuntar zafi: 20% ~ 90%
Ruwa mai ruwa: 5 ℃ ~ 70 ℃
Abincin Sabis: 380V (+5%, - 10%)


Cikakken hotuna:

Hotunan sabbin samfuran tubular kwararar famfo - kayan aikin samar da ruwa mara kyau - Liancheng suna daki-daki


Jagorar samfurin mai alaƙa:
"Ingancin shine mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyaka

"Gaskiya, bidi'a, da ƙarfi, da ingancin" kayan aikin samar da kayan aikinmu na yau da kullun, kayan aiki, sabis na farko, farashi mai ɗorewa, Mun rinjayi ka amince da ni'imar abokan ciniki. A yanzu samfuranmu suna sayar ko'ina cikin gida da kuma ƙasashen waje. Na gode da sabbin abokan ciniki na yau da kullun. Mun samar da farashi mai inganci da farashi mai gasa, maraba da sabbin abokan ciniki da sababbin abokan ciniki da sabbin abokan ciniki da kuma sabbin abokan ciniki da haɗin kai tare da mu!
  • Fasahar SuperB, cikakkiyar sabis na tallace-tallace da ingantaccen aiki, muna ganin wannan shine mafi kyawun zaɓaɓɓenmu.5 taurari Ta hanyar Pag daga Honduras - 2018.11.04 10:32
    Wannan kamfanin yana da ra'ayin "inganci mafi kyau, farashin sarrafawa, farashin aiki sun fi dacewa", saboda haka suna da dalilin da muke buƙata don yin aiki tare.5 taurari Daga Marragerite daga Naples - 2017.05.02 18:28