Siyar da Zafi don Fam ɗin Diesel Don Tsarin Yaƙin Wuta - famfo mai kashe gobara mai matakai da yawa a tsaye - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kamfaninmu ya nace duk tare da ingancin manufofin "samfurin ingancin shi ne tushen sha'anin rayuwa; abokin ciniki gamsuwa ne staring batu da kuma kawo karshen wani sha'anin; ci gaba da ci gaba ne na har abada bin ma'aikata" da kuma m manufar "suna farko, abokin ciniki farko" ga.Bakin Karfe Centrifugal Pump , Karamin Famfuta na Centrifugal , Zurfafa Rijiyar Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa, Godiya da ɗaukar lokaci mai dacewa don zuwa wurinmu kuma ku tsaya don samun kyakkyawar haɗin gwiwa tare da ku.
Siyar da Zafi don Ruwan Dizal Don Tsarin Yaƙin Wuta - famfo mai kashe gobara mai matakai da yawa a tsaye - Liancheng Detail:

Shaci
XBD-DL Series Multi-mataki Pump Fighting Wani sabon samfuri ne mai zaman kansa wanda Liancheng ya haɓaka bisa ga buƙatun kasuwannin cikin gida da buƙatun amfani na musamman don famfunan kashe gobara. Ta hanyar gwajin da Cibiyar Kula da Ingantacciyar Jiha & Cibiyar Gwaji don Kayayyakin Wuta, aikinta ya dace da buƙatun ƙa'idodin ƙasa, kuma yana jagoranci tsakanin samfuran gida iri ɗaya.

Hali
An tsara tsarin famfo tare da ingantaccen sani kuma an yi shi da kayan inganci da fasali mai inganci (babu kamawa da ke faruwa a farawa bayan dogon lokaci na rashin amfani), babban inganci, ƙaramar ƙararrawa, ƙaramin girgiza, tsayin tsayin gudu, hanyoyin sassauƙa na shigarwa da daidaitawa. Yana da nau'ikan yanayin aiki da fa'idar af lat flowhead curve da rabonsa tsakanin shugabannin a duka biyun kashewa kuma wuraren ƙira bai wuce 1.12 ba don samun matsin lamba don haɗuwa tare, fa'ida ga zaɓin famfo da ceton kuzari.

Aikace-aikace
tsarin sprinkler
babban gini tsarin kashe gobara

Ƙayyadaddun bayanai
Q:18-360m 3/h
H: 0.3-2.8MPa
T: 0 ℃ ~ 80 ℃
p: max 30 bar

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin GB6245


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Siyar da Zafi don Fam ɗin Diesel Don Tsarin Yaƙin Wuta - famfo mai kashe gobara mai matakai da yawa a tsaye - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ayyuka don bayar da kyakkyawan tallafi ga mabukatan mu. Mu yawanci bi ka'idodin abokin ciniki-daidaitacce, cikakkun bayanai-mai da hankali ga Hot Selling for Diesel Pump For Fire Fighting System - a tsaye Multi-mataki kashe kashe famfo – Liancheng, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Afirka ta Kudu, Naples, Libya, Tare da manufar "sifili lahani". Don kula da muhalli, da dawowar zamantakewa, kula da alhakin zamantakewar ma'aikaci a matsayin aikin kansa. Muna maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarce mu kuma su jagorance mu domin mu cimma burin nasara tare.
  • Kyakkyawan inganci da saurin bayarwa, yana da kyau sosai. Wasu samfuran suna da ɗan ƙaramin matsala, amma mai siyarwa ya maye gurbin lokaci, gabaɗaya, mun gamsu.Taurari 5 Daga Jonathan daga Aljeriya - 2018.12.11 11:26
    Wannan ingancin albarkatun ƙasa na mai siyarwa yana da ƙarfi kuma abin dogaro, koyaushe ya kasance daidai da buƙatun kamfaninmu don samar da kayan da ingancin ya dace da bukatunmu.Taurari 5 Zuwa Afrilu daga New Delhi - 2017.10.23 10:29