Ma'auni na kera famfon tsotsa sau biyu - famfo mai ɗaukar hoto - Cikakken Liancheng:
Shaci
N nau'in tsarin famfo na condensate ya kasu kashi-kashi cikin nau'i-nau'i masu yawa: a kwance, mataki ɗaya ko mataki mai yawa, cantilever da inducer da dai sauransu Pump yana ɗaukar hatimi mai laushi, a cikin hatimin shaft tare da maye gurbin a cikin abin wuya.
Halaye
Yi famfo ta hanyar sassauƙan haɗakarwa da injinan lantarki ke motsawa. Daga hanyoyin tuƙi, yin famfo don gaba da agogo.
Aikace-aikace
N nau'in famfo na condensate da ake amfani da su a cikin masana'antar wutar lantarki da watsawar ruwa mai narke, sauran ruwa mai kama.
Ƙayyadaddun bayanai
Q:8-120m 3/h
H: 38-143m
T: 0 ℃ ~ 150 ℃
Hotuna dalla-dalla samfurin:

Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki
"Quality farko, Gaskiya a matsayin tushe, m goyon baya da juna riba" ne mu ra'ayin, don haka kamar yadda don gina akai-akai da kuma bi da kyau ga Manufactur misali Double tsotsa famfo - condensate famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Amurka, Tunisia, Vancouver, The kayayyakin yana da kyakkyawan suna tare da m farashin, musamman Trend halitta, manyan masana'antu. Kamfanin ya dage kan ka'idar ra'ayin nasara-nasara, ya kafa cibiyar sadarwar tallace-tallace ta duniya da hanyar sadarwar sabis na bayan-tallace-tallace.
Kyakkyawan masana'antun, mun yi haɗin gwiwa sau biyu, inganci mai kyau da halayen sabis mai kyau.
-
Dillalan Dillalan Ruwan Sinadarin Acid ...
-
Ma'aikata Jumla Na'urar Buga Magudanar Ruwa - l...
-
Babban Zaɓi don Aikin Noma Centrifugal F...
-
Mai ƙera don famfunan Sinadaran Masana'antu - s...
-
Lissafin Farashi mai arha don inch 3 Submersible Pumps -...
-
Farashin China Mai Rahusa A tsaye Ƙarshen tsotsa Chemic...