Mai ƙera don Fam ɗin Wuta na Injin Diesel - famfo mai kashe gobara a kwance - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna da ƙwararren ma'aikaci mai inganci don samar da sabis mai inganci ga mai siyayyarmu. A koyaushe muna bin ka'idodin abokin ciniki-daidaitacce, cikakkun bayanai-mai da hankali gaTufafin Ciyarwar Ruwan Ruwa , Multistage Centrifugal Ban ruwa Pump , Rumbun Rubutun Centrifugal na Layi, Mu warmly maraba gida da kuma kasashen waje buyers isar da bincike zuwa gare mu, mu yanzu da 24hours yin aiki tawagar! A duk inda muke har yanzu muna nan don zama abokin tarayya.
Mai ƙera don Fam ɗin Wuta na Injin Diesel - famfo mai kashe gobara a kwance - Liancheng Detail:

Shaci
SLO (W) Series Split Pump sau biyu an ƙera shi ƙarƙashin ƙoƙarin haɗin gwiwa na yawancin masu binciken kimiyya na Liancheng da kuma tushen fasahar ci gaba na Jamus. Ta hanyar gwaji, duk fihirisar ayyuka suna kan gaba a tsakanin samfuran kamanni na ƙasashen waje.

Hali
Wannan jerin famfo nau'in nau'i ne na kwance da tsaga, tare da nau'in famfo da murfin da aka raba a tsakiyar layin, duka mashigai na ruwa da magudanar ruwa da simintin simintin famfo gabaɗaya, zobe mai lalacewa da aka saita a tsakanin wheelwheel da casing ɗin famfo, an saita impeller axially akan zoben baffle na roba da hatimin injin da aka ɗora kai tsaye a kan shaft, ba tare da yin aikin ƙasa ba. An yi shaft ɗin da bakin karfe ko 40Cr, an saita tsarin marufi tare da muff don hana shaft ɗin daga lalacewa, bearings ɗin buɗaɗɗen ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon na jan karfe.

Aikace-aikace
tsarin sprinkler
tsarin kashe gobara na masana'antu

Ƙayyadaddun bayanai
Q:18-1152m 3/h
H: 0.3-2MPa
T: -20 ℃ ~ 80 ℃
p: max 25 bar

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin GB6245


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Mai kera don famfo ɗin wuta na injin dizal - famfo mai kashe gobara a kwance - Liancheng cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Mu ba kawai za mu yi kokarin mu mafi girma don bayar da ku da kyau kwarai ayyuka ga kowane mutum abokin ciniki, amma kuma a shirye su karbi duk wani shawara bayar da mu buyers for Manufacturer for Diesel Engine famfo wuta - a kwance tsaga wuta-famfo famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, kamar: Girkanci, Qatar, Florence, High fitarwa girma, top quality, dace bayarwa da kuma gamsuwa ne garanti. Muna maraba da duk tambayoyi da sharhi. Muna kuma ba da sabis na hukuma --- wanda ke aiki azaman wakili a china don abokan cinikinmu. Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu ko kuna da odar OEM don cika, da fatan za ku iya tuntuɓar mu yanzu. Yin aiki tare da mu zai cece ku kuɗi da lokaci.
  • Kamfanin na iya ci gaba da canje-canje a cikin wannan kasuwar masana'antu, sabunta samfurin da sauri kuma farashin yana da arha, wannan shine haɗin gwiwarmu na biyu, yana da kyau.Taurari 5 Daga Andrew Forrest daga Iceland - 2018.02.21 12:14
    Mun kasance muna neman ƙwararrun mai samar da kayayyaki, kuma yanzu mun samo shi.Taurari 5 Daga John daga Amurka - 2017.11.01 17:04