Mai ƙera don famfunan sinadarai na Masana'antu - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Hukumar mu koyaushe ita ce samar da abokan cinikinmu da abokan cinikinmu mafi kyawun inganci da samfuran dijital masu ɗaukar nauyi donInjin Ruwan Ruwa , Zane-zanen Ruwan Ruwan Lantarki , Lantarki Centrifugal Pump, "Passion, Gaskiya, Sauti ayyuka, Keen hadin gwiwa da Ci gaba" su ne burin mu. Mun kasance a nan muna tsammanin abokai na kud da kud a duk faɗin duniya!
Mai ƙera don famfunan sinadarai na Masana'antu - ƙaramin hayaniya fanfo mai mataki ɗaya - Liancheng Detail:

Shaci

The low-amo centrifugal farashinsa ne sabon kayayyakin sanya ta hanyar dogon lokacin da ci gaban da kuma bisa ga bukata da amo a cikin kare muhalli na sabon karni da kuma, a matsayin su babban siffa, da mota amfani da ruwa-sanyi maimakon iska-sanyi, wanda ya rage da makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin na sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Model SLZD a tsaye low-gudun ƙaramin amo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Mai ƙera don famfunan sinadarai na Masana'antu - ƙarancin hayaniya mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Our ci gaban dogara a kan m inji, na kwarai basira da kuma ci gaba da ƙarfafa fasahar sojojin ga Manufacturer for Industrial Chemical famfo - low amo guda-mataki famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Mali, Swaziland, India, Game da inganci a matsayin rayuwa, daraja a matsayin garanti, bidi'a a matsayin dalili karfi, ci gaban tare da ku da fasaha da kuma ci gaba da kokarin yin ci-gaba da fasaha. makoma mai haske na wannan masana'antar.
  • Kyakkyawan inganci da saurin bayarwa, yana da kyau sosai. Wasu samfuran suna da ɗan ƙaramin matsala, amma mai siyarwa ya maye gurbin lokaci, gabaɗaya, mun gamsu.Taurari 5 By Kitty daga Faransa - 2018.11.06 10:04
    Mu abokan tarayya ne na dogon lokaci, babu rashin jin daɗi a kowane lokaci, muna fatan ci gaba da wannan abota daga baya!Taurari 5 Daga Jocelyn daga Yaren mutanen Sweden - 2018.09.21 11:44