Sabuwar Bayarwa don Ƙarshen Tushen Gear Pump - famfo bututun mai a tsaye - Cikakken Liancheng:
Hali
Duka ɓangarorin mashiga da fitarwa na wannan famfo suna riƙe da ajin matsa lamba iri ɗaya da diamita na ƙididdiga kuma an gabatar da axis a tsaye a cikin shimfidar layi. Nau'in haɗin kai na mashigai da madaidaicin ma'aunin za a iya bambanta daidai da girman da ake buƙata da ajin matsa lamba na masu amfani kuma ana iya zaɓar GB, DIN ko ANSI.
Rufin famfo yana da aikin rufewa da aikin sanyaya kuma ana iya amfani dashi don jigilar matsakaici wanda ke da buƙatu na musamman akan zafin jiki. A kan murfin famfo an saita ƙugiya mai shaye-shaye, ana amfani da ita don shayar da famfo da bututun kafin a fara famfo. Girman rami mai rufewa ya dace da buƙatar hatimin ɗaukar hoto ko nau'ikan hatimin injiniyoyi daban-daban, duka hatimin hatimin hatimi da hatimin hatimin injin ana iya canzawa kuma an sanye su da tsarin sanyaya hatimi da tsarin ruwa. Tsarin tsarin keken bututun hatimi ya dace da API682.
Aikace-aikace
Refineries, petrochemical shuke-shuke, na kowa masana'antu tafiyar matakai
Chemistry Coal da kuma aikin injiniya na cryogenic
Samar da ruwa, kula da ruwa da kuma kawar da ruwan teku
Matsin bututun mai
Ƙayyadaddun bayanai
Q: 3-600m 3/h
H: 4-120m
T: -20 ℃ ~ 250 ℃
p: max 2.5MPa
Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya bi ka'idodin API610 da GB3215-82
Hotuna dalla-dalla samfurin:

Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki
Kamfaninmu yana manne wa ka'idar "Quality shine rayuwar kamfanin, kuma suna shine ransa" don Sabon Bayarwa don Ƙarshen Suction Gear Pump - bututun bututun famfo - Liancheng, Samfurin zai ba da kyauta ga duk faɗin duniya, kamar: belarus, Switzerland, Seattle, Da fatan za a ji kyauta don aiko mana da ƙayyadaddun ku kuma za mu amsa muku da sauri. Muna da ƙwararrun ƙungiyar injiniya don yin hidima ga kowane cikakkun buƙatu guda ɗaya. Za'a iya aika samfuran kyauta don ku da kanku don sanin ƙarin bayanai masu nisa. Domin ku iya biyan bukatunku, da fatan za ku ji kyauta don tuntuɓar mu. Kuna iya aiko mana da imel kuma ku kira mu kai tsaye. Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antar mu daga ko'ina cikin duniya don samun kyakkyawar fahimtar kamfaninmu. da fatauci. A cikin kasuwancinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, sau da yawa muna bin ka'idar daidaito da cin moriyar juna. Fatanmu ne mu tallata, ta hanyar yunƙurin haɗin gwiwa, kasuwanci da abokantaka don cin moriyar juna. Muna fatan samun tambayoyinku.
Kyakkyawan inganci da saurin bayarwa, yana da kyau sosai. Wasu samfuran suna da ɗan ƙaramin matsala, amma mai siyarwa ya maye gurbin lokaci, gabaɗaya, mun gamsu.
-
Daya daga cikin Mafi zafi don 10hp Submersible Water Pump ...
-
2019 Kyakkyawan Ingantacciyar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa
-
Samar da Masana'anta Ƙananan Diamita Mai Ruwa Mai Ruwa ...
-
Lissafin Farashin don Ptfe Layi Rubutun Rubutun - axial ...
-
Masana'antar kai tsaye tana ba da wutar lantarki sau biyu ...
-
Dogaran Mai Rarraba Casing Sau Biyu P...